Polisi hajakuambia kitu, wewe unamsaidia polisi kwa sababu gani? Unamwogopa? ushaingiza mkono. You are, you are buying your right from a police officer, unaingiza kidole. Mimi mama nauza mboga, na wale watu wakanjia, wanakuja pale mtaani, wakija tu hivi, sitaki kujua ile risiti ni ya nini, lakini nataka kusimama pale. Nifanye nini? niuze mboga yangu, sina simuulizi, naingiza. You buy corruption, so you have to end corruption, it has to start with us. Mbunge wangu saa hizi imesemekana kwamba kuna senti ambazo ametumia vibaya, Siwezi ni kamkashifu kwa sababu, nikijaribu sitakuwa beneficiary na nitachapwa. kuna kikundi ambayo itaundwa kukufuatilia A, sisi sana sana mvijana huwa tunasahau and Kenyans at large, tumechukuliwa tumewekwa kazi kazi, imeenda wiki mbili, kazi imesimama, pesa zimeibwa, tunaenda integrity, tunapiga manduru huko tunaambiwa mabonyenyo watatumwa, atasukumwa, hatuoni kesi palimefikia hadi wa leo, job imesimama mimi sasa hivi nikisikia kuna form tao nakimbia, hata kama ni ya so moja, juu sina job. Hata kama ni ya kunyongana, bora nitalipwa, nipatiwe hiyo so, mimi nitaenda ninyongane, nipatiwe hiyo somo, sababu sina job. Sasa hiyo ndio tutakuwa tunafanya sisi mayotu wa Kenya.