Na wetu waliofungwa kwenye magereza nje ya nchi ukiacha waliomo ndani ya Tanzania ni zaidi ya elfu moja na kitu. Kwa mfano Mozambiki, wako ishirini. Nepal, wako wane. Irani, ameshazungumza Waziri Mkuu, wako sitini na tatu. India, ishirini na sita. China, ameshazungumza Mheshimiwa Waziri Mkuu, wako mia mbili sitini na tano na sitini na nane kati yao wameshahukumiwa kunyongwa. Komoro watatu. Kenya 66 ukijumulisha tu hawa niliowataja wanafika elfu moja na saba bado sijataja nchi zingine.