Ukienda kwenye hospitali, enda kwenye hospitali za wilaya zetu za mkoa wa Dar es Salaam, hali ni tete sana. Enda kwenye hospitali ya rufaa Muhimbili, hali ni tete sana, hali sana. Nenda mkoa wa Kilimanjaro, mkoa wa Arusha, vitu vinavyotokea kila leo, hali inasikitisha. Nenda mkoa wa Kagera, hali ni mbaya. Sasa badala ya wanasema kicha maradhi, kifo kinamuumbua