Ninajua wapo baadhi wa ya Watanzania hata wameondoka ndani ya nchi na kukimbilia maeneo mengine na kwenda kuchanjwa na walikochanjwa, huku wamekuja huku wametuletea korona ambayo ni ya ajabu ajabu. Chanjo hazifai. Kama wazungu wangekuwa na uwezo wa kuleta chanjo, hata chanjo ya ukimwi ingekuwa imeshaletwa hata chanjo ya kifua kikuu ingekuwa imesha kifua kimeshaondoka hata chanjo ya malaria ingekuwa imeshapatikana. Na niombe wizara ya Afya isiwe inakimbilia mambo ya machanjo chanjo bila yenyewe kujiridhisha.